Gina rukuni don inganta gasa da haɗin gwiwa

Na tuna lokacin farin ciki na aikin ginin ƙungiyar.An yi sa'a, Mun shiga cikin horo na waje.Godiya ga ƙayyadadden ƙira daga kocin ci gaba, kowane ɗayan ayyukan ginin ƙungiyar a cikin waɗannan kwanaki biyu yana da ban sha'awa sosai kuma ba za a manta da su ba.

Na tuna cewa a ranar aikin, mun tashi da wuri kuma muka je kamfani don ɗaukar hotuna na rukuni.

Wasan ginin rukuni mai ɗaukar hoto ne.A cikin tsarin wasan ginin rukuni, za mu iya gane kanmu a fili da kuma ƙungiyar, har ma da fahimtar ɗabi'a, fa'idodi da rashin amfanin kowane memba na ƙungiyar.Gabaɗaya, IQ na ƙungiyarmu yana da girma sosai, kuma koyaushe muna iya yin tsari mai sauri.Duk da haka, saboda rashin aiwatar da kisa da haɗin kai a cikin tsarin gina ƙungiya, mun kasa magance rikicin yadda ya kamata a lokacin da kurakurai suka faru.
Dangane da ka'idar abota ta farko, gasa ta biyu, kawar da ɓatanci da haɓaka ikon haɗin gwiwar ƙungiya, mun gudanar da wasanni huɗu: gasar takalman cricket;Tug na yaki;Mutumin Yawo A Takarda;Kama kujeru.Ƙaunar duk membobin ƙungiyar don shiga yana da girma, kuma tasirin ya faru.Dangane da tsarin wasan, muna buƙatar haɗin gwiwar juna, wanda zai ba kowa damar yin magana ba tare da bata lokaci ba ta hanyar kusanci ta jiki, da kuma jawo tazara tsakanin juna.A cikin aiwatar da wasan, gasa a cikin gasa na abokantaka da sanin murmushi a cikin mummuna yanayi duk dama ce ga haɗin gwiwar dangantakarmu a hankali.

Tare da ɗan farin ciki da ɗan raɗaɗi, yayin da rana ta faɗi, rangadin ginin rukuni ya ƙare a hankali.Wannan aikin ba wai kawai ya hutar da kowa a zahiri da tunani ba, har ma ya inganta jin daɗin kowa da kowa na haɗin kai da ruhin ƙungiyar.Ta taka rawar gani wajen samar da haɗin kai, tashin hankali da yanayin aiki mai tsanani tsakanin abokan aikin sashe.

labarai3
labarai2

Lokacin aikawa: Janairu-04-2023